Shristina
મારા વિશે
| નામ: | Shristina |
|---|---|
| ઉંમર: | 26 |
| હું છું: | Female |
| જાતીય પસંદગી: | Straight |
| ટૅગ્સ: |
| ભાષાઓ: | english |
|---|---|
| છેલ્લે ઓનલાઇન: | 03.04.2026 14:48 |
| વંશીયતા: | Indian |
| વાળનો રંગ: | Blonde |
| આંખનો રંગ: | Brown |
| ઊંચાઈ: | 160-170 cm |
| વજન: | 45-55 kg |
પ્રોફાઇલ ચિત્ર
| નામ: | Shristina |
|---|---|
| ઉંમર: | 26 |
| હું છું: | Female |
| જાતીય પસંદગી: | Straight |
| ટૅગ્સ: |
| ભાષાઓ: | english |
|---|---|
| છેલ્લે ઓનલાઇન: | 03.04.2026 14:48 |
| વંશીયતા: | Indian |
| વાળનો રંગ: | Blonde |
| આંખનો રંગ: | Brown |
| ઊંચાઈ: | 160-170 cm |
| વજન: | 45-55 kg |