bbwsarah1981
મારા વિશે
| નામ: | bbwsarah1981 |
|---|---|
| ઉંમર: | 40 |
| હું છું: | Female |
| જાતીય પસંદગી: | Straight |
| ટૅગ્સ: |
| ભાષાઓ: | english |
|---|---|
| છેલ્લે ઓનલાઇન: | 01.05.2026 22:12 |
| વંશીયતા: | White |
| વાળનો રંગ: | Brunette |
| આંખનો રંગ: | Green |
| ઊંચાઈ: | 170-175 cm |
| વજન: | >135 kg |
પ્રોફાઇલ ચિત્ર
| નામ: | bbwsarah1981 |
|---|---|
| ઉંમર: | 40 |
| હું છું: | Female |
| જાતીય પસંદગી: | Straight |
| ટૅગ્સ: |
| ભાષાઓ: | english |
|---|---|
| છેલ્લે ઓનલાઇન: | 01.05.2026 22:12 |
| વંશીયતા: | White |
| વાળનો રંગ: | Brunette |
| આંખનો રંગ: | Green |
| ઊંચાઈ: | 170-175 cm |
| વજન: | >135 kg |