મારા વિશે
| નામ: | kissesliza |
|---|---|
| લાઇવ દર્શકો: | 48 |
| ઉંમર: | 20 |
| હું છું: | Female |
| જાતીય પસંદગી: | Lesbian |
| ટૅગ્સ: |
| ભાષાઓ: | russian |
|---|---|
| છેલ્લે ઓનલાઇન: | Online |
| વંશીયતા: | White |
| વાળનો રંગ: | Brunette |
| આંખનો રંગ: | Brown |
| ઊંચાઈ: | >195 cm |
| વજન: | >135 kg |
પ્રોફાઇલ ચિત્ર
| નામ: | kissesliza |
|---|---|
| લાઇવ દર્શકો: | 48 |
| ઉંમર: | 20 |
| હું છું: | Female |
| જાતીય પસંદગી: | Lesbian |
| ટૅગ્સ: |
| ભાષાઓ: | russian |
|---|---|
| છેલ્લે ઓનલાઇન: | Online |
| વંશીયતા: | White |
| વાળનો રંગ: | Brunette |
| આંખનો રંગ: | Brown |
| ઊંચાઈ: | >195 cm |
| વજન: | >135 kg |